V.League 1 · Vòng 18
Thép Xanh Nam Định - Hoàng Anh Gia Lai: kết quả 11/04/2026
Thép Xanh Nam Định thua Hoàng Anh Gia Lai 1-2 trên sân nhà ở vòng 18 V.League 1 mùa 2025/26. Trận đấu diễn ra tối thứ Bảy 11/04/2026 trên sân vận động Thiên Trường.
Tỉ số hiệp một là 0-1.
Diễn biến bàn thắng: phút 45 Junior (Hoàng Anh Gia Lai); phút 72 Ly Cong Hoang Anh (Thép Xanh Nam Định); phút 81 Luong Thanh Ngoc Lam (Hoàng Anh Gia Lai).
Bàn mở tỉ số đến ở phút 45.
Sau trận này, Thép Xanh Nam Định đứng thứ 7 với 24 điểm sau 18 trận; Hoàng Anh Gia Lai xếp thứ 11 với 18 điểm.
Trước khi bước vào trận này, Thép Xanh Nam Định có 5 trận gần nhất: thắng 5, hòa 0, thua 0, ghi 9 bàn và để thủng lưới 3 bàn.
Trước khi bước vào trận này, Hoàng Anh Gia Lai có 5 trận gần nhất: thắng 1, hòa 1, thua 3, ghi 7 bàn và để thủng lưới 10 bàn.
Tính riêng V.League 1 mùa này trước trận, Thép Xanh Nam Định đã đá 17 trận, trung bình ghi 1.2 và để lọt 1.2 bàn mỗi trận.
Tính riêng V.League 1 mùa này trước trận, Hoàng Anh Gia Lai đã đá 17 trận, trung bình ghi 0.9 và để lọt 1.5 bàn mỗi trận.
Trong 3 lần gặp nhau gần nhất có trong dữ liệu của chúng tôi, Thép Xanh Nam Định thắng 1, Hoàng Anh Gia Lai thắng 0 và 2 trận hòa. Lần chạm trán gần nhất là ngày 31/10/2025: Hoàng Anh Gia Lai 2-2 Thép Xanh Nam Định.
Trận kế tiếp của Thép Xanh Nam Định: gặp Bình Phước ngày 24/10/2026.
Trận kế tiếp của Hoàng Anh Gia Lai: gặp Sông Lam Nghệ An ngày 23/10/2026.
Đội hình ra sân
Thép Xanh Nam Định
- 26 Tran Nguyen Manh
- 5 Dang Van Toi
- 7 Nguyen Phong Hong Duy
- 10 Caio Cesar
- 13 V. K. Tran
- 14 Rafaelson
- 17 Nguyen Van Vi
- 27 N. S. Tran
- 72 Romulo
- 77 C. Akolo
- 98 Giap Tuan Duong
Dự bị (9)
- 3 Duong Thanh Hao
- 6 A Mit
- 11 Nguyen Tuan Anh
- 16 Tran Van Cong
- 19 Tran Van Dat
- 79 V. T. Le
- 82 L. D. Tran
- 88 Ly Cong Hoang Anh
- 93 K. Pham Ba
HLV: Mauro Jeronimo
Hoàng Anh Gia Lai
- 25 Tran Trung Kien
- 5 Q. K. Dinh
- 7 Nguyen Thanh Nhan
- 10 Marciel
- 17 Luong Thanh Ngoc Lam
- 20 H. M. Cao
- 23 V. N. Hoang
- 28 Nguyen Huu Anh Tai
- 29 Junior
- 33 Jairo Rodrigues
- 66 Phan Du Hoc
Dự bị (9)
- 6 Tran Thanh Son
- 9 Gabriel Conceicao
- 12 Nguyen Minh Tam
- 15 Nguyen Van Trieu
- 16 G. B. Tran
- 19 D. T. Nguyen
- 26 S. Moi
- 77 R. Ha
- 99 P. Dinh
HLV: Trai Le Quang
Phong độ 5 trận trước đó
Thép Xanh Nam Định
- T Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 0-2 Thép Xanh Nam Định 05/04/26
- T SHB Đà Nẵng 1-2 Thép Xanh Nam Định 18/03/26
- T Thép Xanh Nam Định 1-0 Đông Á Thanh Hóa 13/03/26
- T Phố Hiến 0-1 Thép Xanh Nam Định 08/03/26
- T Thép Xanh Nam Định 3-2 Phù Đổng Ninh Bình 01/03/26
Hoàng Anh Gia Lai
- B Hoàng Anh Gia Lai 1-2 Phù Đổng Ninh Bình 05/04/26
- H SHB Đà Nẵng 3-3 Hoàng Anh Gia Lai 13/03/26
- B Hoàng Anh Gia Lai 0-1 CLB TP.HCM 07/03/26
- B Công An Hà Nội 3-1 Hoàng Anh Gia Lai 28/02/26
- T Phù Đổng Ninh Bình 1-2 Hoàng Anh Gia Lai 07/02/26